9B CNN- Always In My Heart
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

9B CNN- Always In My Heart

Trang ChínhPortalliGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhật kí hàng ngày

Go down 
hai_beo_de_thuong
hvtcapollo
minh den
holiday
Nha Trang
9 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Nha Trang
Admin
Nha Trang

Nam

Nhật kí hàng ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhật kí hàng ngày   Nhật kí hàng ngày Icon_minitimeThu May 24, 2007 12:01 am

Hôm nay là 1 ngày chó chết.. tớ đi thi môn Applied statistic nhưng không làm được bài. Tớ rất buồn các bạn ạh. Phải chạy vào wc đây. Chúc các bạn ngủ ngon. No
holiday
Admin

Nhật kí hàng ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí hàng ngày   Nhật kí hàng ngày Icon_minitimeThu May 24, 2007 1:45 pm

Đúng một tuần trước đây là một ngày chó má...mình đi thi midterm môn Bayesian Statistics nhưng bài không làm được. Các bạn ạ, tớ đã rất buồn. Giờ vẫn còn buồn, chả hiểu hôm qua ăn phải cái gì...^^
minh den
Admin
minh den

Nam
Emploi : Stdnt

Nhật kí hàng ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí hàng ngày   Nhật kí hàng ngày Icon_minitimeThu May 24, 2007 7:04 pm

Iem cũng chán!!! Mấy hôm nay toàn mất $ oan mới cú!!!
2 tuần nữa thi, tổng cộng 4 môn, dự đoán 50/50 --> 2 sống 2 chết.
Sao mình lại chọn cái môn của nợ này nhỉ!
"History of Computing and Computers"
Toi!!!!
Đang ngồi làm bài... buồn ngủ ghê!!! Ngủ tí,mai tính....
http://www.khm3r.com/minh
hvtcapollo
Admin

Nam

Nhật kí hàng ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí hàng ngày   Nhật kí hàng ngày Icon_minitimeThu May 24, 2007 10:46 pm

Hôm qua mùng 7 âm, mất mát đủ thứ, quan trọng nhất là cả chùm chìa khóa xe máy, cổng, cửa nhà, báo hại dắt bộ xe máy một đoạn, tưởng 12h đêm mới về được đến nhà, may mà gặp được hàng sửa xe, tháo tung cả yếm, giật hết dây điện, dù sao cũng học được mánh khóe ko cần chìa khóa vẫn làm xe nổ được. Hôm nay thì lại cực may, đúng là mùng 8, cần chữ ký ông nào là tự dưng ông ấy xuất hiện, từ trưởng ban đến giám đốc học viện, từ bí thư chi bộ đến bí thư Đảng ủy, rõ lạ. Very Happy
Nha Trang
Admin
Nha Trang

Nam

Nhật kí hàng ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí hàng ngày   Nhật kí hàng ngày Icon_minitimeFri May 25, 2007 10:57 pm

Hôm nay rõ thật là 1 ngày cũng tàm tạm cho đến 6h30p tối. Cả ngày ngồi lỳ trong với đủ mọi tư thế.. Buổi chiều đi học tiếng Trung cười ngoác cả miệng. rendeer . Nhưng sau đó ( luôn luôn là chữ " nhưng"), đến tối đi học Finance, ông thầy cho làm bài kiểm tra mới đau. Có biết gì đâu. 3 con VN như 3 con vịt ngồi bàn đầu. Máy tính ko mang, sách vở ko mang.. cặm cụi tính tính mà chả ra gì. Híc Sad Sad Sad
Tối về đói meo.. thôi đi ăn mì vậy.. Mad
hai_beo_de_thuong

Nhật kí hàng ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí hàng ngày   Nhật kí hàng ngày Icon_minitimeSun May 27, 2007 12:01 am

hôm nay là 1 ngày vô tích sự chưa từng thấy. Nợ cái feature về Sapa đến gần 2 tháng rồi, suốt ngày bị gõ đầu đòi bài, mặt cứ gọi là dày là như cái ...(cái gì í nhỉ??? Question ) What a Face
Huhu, cả 1 ngày ngồi cắm đầu vào cái máy tính mà ko nghĩ ra cái gì để viết hết. Ăn rồi lại ngồi vào máy, ngồi vào máy được 1 lúc lại ăn, ăn rồi ngồi, ngồi rồi lại ăn... pale
Chữ nghĩa, cảm hứng của tôi chạy đi đâu sạch sẽ thế này.? Về với tao đi chữ ơi hú hú Crying or Very sad
Mai đi cả ngày, thứ 2 đã phải nộp bài-ko thể xin gia hạn thêm được nữa. Tuần sau bề bộn bao nhiêu công việc...Ôi giời ơi, chỉ muốn đập đầu vào gối cho chết luôn

Thôi đành thức trắng đêm nay viết cho xong vậy. scratch
zelly08
Admin

Nữ

Nhật kí hàng ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí hàng ngày   Nhật kí hàng ngày Icon_minitimeSun May 27, 2007 8:37 am

Sapa a? Chi dung luon cai anh cua Hasida ma lam chu de cho bai viet. Vd nan khach du lich boc lot tre em tren Sapa chang han,. lol!
Nha Trang
Admin
Nha Trang

Nam

Nhật kí hàng ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí hàng ngày   Nhật kí hàng ngày Icon_minitimeSun May 27, 2007 6:56 pm

Lại 1 ngày tồi tệ lắm huhu.. chiều đi ăn về, nhận được email của thầy giáo. Thầy trả bài Finance hôm thứ 6 kiểm tra, ôi zồi ôi.. thảm hại quá đi mất.. Đã thế thầy còn chêm thêm 1 câu: bài kiểm tra này kém hơn mức tao tưởng tượng. Thôi thế là xong.. có nên đi uống rượu ko đây? pig Sad Sad Sad
Nha Trang
Admin
Nha Trang

Nam

Nhật kí hàng ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí hàng ngày   Nhật kí hàng ngày Icon_minitimeMon May 28, 2007 4:12 pm

Máy tinh lại virus rồi. Tiên sư nhà nó. Ông mà có tiền ông mua cái mới.. Máy với móc 1 tháng phải sửa 30 lần.. Huhu
minh den
Admin
minh den

Nam

Nhật kí hàng ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí hàng ngày   Nhật kí hàng ngày Icon_minitimeMon May 28, 2007 5:26 pm

Very Happy Chính ra cái tô píc này lại sôm ra phết!!!
Hôm nay mình lại bùng học, ko thèm bước chân khỏi nhà. Sáng dậy định đi học nhưng cái không khí weekend hôm qua vẫn còn man mác phảng phân đâu đây nên... quyết định hôm nay vẫn là weekend Laughing .
Hôm nay ở nhà lại ngốn mất hơn 3 tiếng Paris By Night, chả học hành được gì!!! Mà công nhận Bằng Kiều hát phê thật, mê nhất anh này, các bác nhờ!!!
jerrykid84

Nữ

Nhật kí hàng ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí hàng ngày   Nhật kí hàng ngày Icon_minitimeMon May 28, 2007 6:50 pm

Bon chen tí...

Hôm nay vào blog của bác Phương hàng xóm. Bác mới tậu một con digital Camera Nikon D80 với giá $1150 trên Ebay. Theo lời bác quảng cáo, giá của nó ngoài cửa hàng là around $2000. ôi, niềm mơ ước của tôi... Bao h mới thành hiện thực... Đau...Sad(. Hôm nào phải chạy sang sờ và gạ gẫm mượn mới đc Very Happy.
minh den
Admin
minh den

Nam

Nhật kí hàng ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí hàng ngày   Nhật kí hàng ngày Icon_minitimeMon May 28, 2007 7:20 pm

Ngon nhờ, làm quả ảnh cho nó kiều diễm ko ng ta lại ko biết đấy là đâu.

Trước cũng mơ NIKON ma chưa có $. Very Happy
Giờ phải dùng tạm Canon 400D

Nhật kí hàng ngày Nikon_d80_leaked
zelly08
Admin

Nữ

Nhật kí hàng ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí hàng ngày   Nhật kí hàng ngày Icon_minitimeMon May 28, 2007 9:03 pm

jerrykid84 đã viết:
Bon chen tí...

Hôm nay vào blog của bác Phương hàng xóm. Bác mới tậu một con digital Camera Nikon D80 với giá $1150 trên Ebay. Theo lời bác quảng cáo, giá của nó ngoài cửa hàng là around $2000. ôi, niềm mơ ước của tôi... Bao h mới thành hiện thực... Đau...Sad(. Hôm nào phải chạy sang sờ và gạ gẫm mượn mới đc Very Happy.

Niềm mơ ước trong tầm tay của mày mà mày cứ làm như là đi du học bằng học bổng toàn phần của Mỹ ko bằng ý lol!
holiday
Admin

Nhật kí hàng ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí hàng ngày   Nhật kí hàng ngày Icon_minitimeTue May 29, 2007 8:04 am

minh den đã viết:
Ngon nhờ, làm quả ảnh cho nó kiều diễm ko ng ta lại ko biết đấy là đâu.

Trước cũng mơ NIKON ma chưa có $. Very Happy
Giờ phải dùng tạm Canon 400D

Hỏi khí không phải chứ nhà bác dùng ống kính gì Very Happy Mà bác có đổi Nikkon D40 em đổi cho, đỡ phải mơ ước ^^
holiday
Admin

Nhật kí hàng ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí hàng ngày   Nhật kí hàng ngày Icon_minitimeTue May 29, 2007 8:18 am

jerrykid84 đã viết:
Bon chen tí...

Lạ nhỉ D80 nào mà 2000$ nhỉ Very Happy Body Nikkon D80 chỉ tầm 840$ thôi Jerrykid ạ. Thêm cả bộ lens KIT nữa mới khoảng 1100$-1200$ chứ 2000$ thì đắt quá.
zelly08
Admin

Nữ

Nhật kí hàng ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí hàng ngày   Nhật kí hàng ngày Icon_minitimeTue May 29, 2007 9:06 am

Bên Úc nì hàng điện tử nó đắt thế đấy các bác ạ, vd cái Sony Vaio em mua ở VN AUD$2000, bên nì nó bán AUD$3000 Shocked
jerrykid84

Nữ

Nhật kí hàng ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí hàng ngày   Nhật kí hàng ngày Icon_minitimeTue May 29, 2007 1:50 pm

zelly08 đã viết:
jerrykid84 đã viết:
Bon chen tí...

Niềm mơ ước trong tầm tay của mày mà mày cứ làm như là đi du học bằng học bổng toàn phần của Mỹ ko bằng ý lol!

Ấy là vì cái ước mơ to nó đè cái ước mơ con Very Happy. Tao đang saving.
jerrykid84

Nữ

Nhật kí hàng ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí hàng ngày   Nhật kí hàng ngày Icon_minitimeTue May 29, 2007 2:06 pm

holiday đã viết:
jerrykid84 đã viết:
Bon chen tí...

Lạ nhỉ D80 nào mà 2000$ nhỉ Very Happy Body Nikkon D80 chỉ tầm 840$ thôi Jerrykid ạ. Thêm cả bộ lens KIT nữa mới khoảng 1100$-1200$ chứ 2000$ thì đắt quá.

Có thể bên này đắt. Tớ sang nhà lúc bác ấy đang bid, bác ấy chỉ cho tớ xem. Lúc đấy giá đã hơn $1000. Còn around $2000 là bác ấy vô trang web tra giá. Maybe bên HQ rẻ hơn. Linh làm dịch vụ bán máy đi xuyên quốc gia đi Very Happy.
holiday
Admin

Nhật kí hàng ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí hàng ngày   Nhật kí hàng ngày Icon_minitimeTue May 29, 2007 2:18 pm

zelly08 đã viết:
Bên Úc nì hàng điện tử nó đắt thế đấy các bác ạ, vd cái Sony Vaio em mua ở VN AUD$2000, bên nì nó bán AUD$3000 Shocked

Còn gì khoe nốt đi Zel ơi ^^
holiday
Admin

Nhật kí hàng ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí hàng ngày   Nhật kí hàng ngày Icon_minitimeTue May 29, 2007 2:25 pm

jerrykid84 đã viết:
holiday đã viết:
jerrykid84 đã viết:
Bon chen tí...

Có thể bên này đắt. Tớ sang nhà lúc bác ấy đang bid, bác ấy chỉ cho tớ xem. Lúc đấy giá đã hơn $1000. Còn around $2000 là bác ấy vô trang web tra giá. Maybe bên HQ rẻ hơn. Linh làm dịch vụ bán máy đi xuyên quốc gia đi Very Happy.

Bên này là bên nào? Very Happy Tớ tham khảo giá ở trên Ebay với Amazon mà.Đấy là giá mua trực tiếp chứ bid đáng ra phải rẻ hơn ý chứ.
Có thể tham khảo ở đây hoặc đây
Anyway thì tầm 1000$ là có thể mơ đến D80 rồi. Bên Hàn Xẻng đồ điện tử còn đắt hơn bên nớ, tớ mà buôn lậu thì chỉ có lỗ thôi ^^
Phuong yeu

Nhật kí hàng ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí hàng ngày   Nhật kí hàng ngày Icon_minitimeTue May 29, 2007 3:14 pm

@ bố: ước mơ to đè ước mơ con, cẩn thận ước mơ to quá đè chết cả ng`bố ý bố ah

mua ebay chả bao h rẻ hơn đc đâu mà tham, trừ khi kiếm dc mấy trang bán đồ chuyên dụng ship từ overseas
zelly08
Admin

Nữ

Nhật kí hàng ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí hàng ngày   Nhật kí hàng ngày Icon_minitimeTue May 29, 2007 3:20 pm

holiday đã viết:
zelly08 đã viết:

Còn gì khoe nốt đi Zel ơi ^^

Hí hí, bạn Linh thiệt là tinh ý lol!

Chú ý: Amazon.com tính theo USD còn ebay mà ship từ Hong Kong thì rẻ lắm, khoảng $A800. Nhưng mà kinh nghiệm cho thấy ko nên mua từ Hong Kong, tớ đang dispute với 1 thằng Hongkish seller nè, zai nhà tớ mua motorola stereo headset nhưng mà bị lag kinh quá, đòi lại nó tiền mà nó cứ cù nhây, ngán vãi Sleep
minh den
Admin
minh den

Nam

Nhật kí hàng ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí hàng ngày   Nhật kí hàng ngày Icon_minitimeTue May 29, 2007 3:26 pm

Hay đổi tên tô píc thành khoe của các bác nhỉ???
Smile)
Có bác nào sắp sắm Lamborghini đi cho nó hoành tráng ko nhỉ??? Very Happy
Guest

Nhật kí hàng ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí hàng ngày   Nhật kí hàng ngày Icon_minitimeTue May 29, 2007 6:38 pm

minh den đã viết:
Hay đổi tên tô píc thành khoe của các bác nhỉ???
Smile)
Có bác nào sắp sắm Lamborghini đi cho nó hoành tráng ko nhỉ??? Very Happy
Hôm nọ thấy Zelly bảo định sắm con Murcielago nhưng gầm xe thấp quá không lội ruộng được nên thôi thì phải
Sony Vaio SZ P330 ở VN là 2100 USD đấy, mua ở chỗ nào 2000AUD thì nói hộ với Exclamation lol!
zelly08
Admin

Nữ

Nhật kí hàng ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí hàng ngày   Nhật kí hàng ngày Icon_minitimeTue May 29, 2007 6:41 pm

hớ hớ, nhầm à bounce sorry tongue
Sponsored content

Nhật kí hàng ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí hàng ngày   Nhật kí hàng ngày Icon_minitime

Nhật kí hàng ngày
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next