9B CNN- Always In My Heart
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

9B CNN- Always In My Heart

Trang ChínhPortalliGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thông báo số 2- User, password admin

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
holiday
Admin

Thông báo số 2- User, password admin Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo số 2- User, password admin   Thông báo số 2- User, password admin Icon_minitimeThu May 24, 2007 1:52 pm

Trong kỹ thuật, cái này hình như gọi là public security Neutral

Góp ý: Ko nên show hàng lộ liễu thế, đề phòng có bọn hách cờ nó vào phá đám, sửa chữa dữ liệu thì lại một mất mười ngờ ^^ Đề nghị admin Nha Trang chỉ share user và pass với Minh Den và Zelly. Ba người tự thảo luận xem ai là trưởng ai là phó rồi quản lý nội bộ thôi. Đến lúc có việc gì xảy ra anh em cũng chửi tập trung được =))
Nha Trang
Admin
Nha Trang

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo số 2- User, password admin   Thông báo số 2- User, password admin Icon_minitimeThu May 24, 2007 8:37 pm

Được rồi, tinh thần là bảo vệ của chung.. Sau khi admin Minh đen lên nhận chức có thể change pass để tránh cái thằng hắc kờ bỏ mẹ nào đó phá hoại.

Từ giờ có gì xảy ra, cả lớp ta tập trung vào Minh đen thôi nhé!

Minh đen! Good luck !!@#$
hvtcapollo
Admin

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo số 2- User, password admin   Thông báo số 2- User, password admin Icon_minitimeThu May 24, 2007 10:37 pm

Uh, nhất trí quan điểm này, có vấn đề j về tech chỉ tập trung chửi Minh đen thôi, hehe
minh den
Admin
minh den

Nam
Emploi : Stdnt

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo số 2- User, password admin   Thông báo số 2- User, password admin Icon_minitimeFri May 25, 2007 5:01 am

Đã bảo đứng ngoài chỉ trỏ thôi mà!!!
Cứ như bầu trưởng thôn ý!!!
Very Happy
http://www.khm3r.com/minh
Nha Trang
Admin
Nha Trang

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo số 2- User, password admin   Thông báo số 2- User, password admin Icon_minitimeFri May 25, 2007 9:52 am

Thôi nhận chức đi rồi chuẩn bị tai để nghe chửi. cheers cheers cheers
zelly08
Admin

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo số 2- User, password admin   Thông báo số 2- User, password admin Icon_minitimeSat May 26, 2007 8:26 am

Hơ hơ hơ, anh chị tha cho em , em biết j đâu mà set em làm Admin :L Set Minh đen với X Hùng ý, mình chỉ giỏi chửi thôi, để chúng nó làm ko tốt mình dẫn đầu dân đen biểu tình bounce
zelly08
Admin

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo số 2- User, password admin   Thông báo số 2- User, password admin Icon_minitimeSat May 26, 2007 8:18 pm

Vừa mới edit mấy cái sub-forum, để mấy hôm nữa rảnh hoàn thiện nốt Very Happy
NHa Trang cho tao hỏi, tao đang định làm bộ gõ cho diễn đàn, diễn đàn có fpt server ko để còn truyền file lên?
Nha Trang
Admin
Nha Trang

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo số 2- User, password admin   Thông báo số 2- User, password admin Icon_minitimeTue May 29, 2007 10:56 pm

Hôm nay tớ vừa delete cái user và pass admin đi, vì sáng nay ko hiểu làm sao tớ log in vào ko được.

Để ko public nữa thì tớ private vậy, user và pass admin 4rum vẫn giữ nguyên. Bạn nào quên thì send mess cho tớ nhé.

Surprised
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo số 2- User, password admin   Thông báo số 2- User, password admin Icon_minitime

Thông báo số 2- User, password admin
Trang 1 trong tổng số 1 trang