9B CNN- Always In My Heart
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

9B CNN- Always In My Heart

Trang ChínhPortalliGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Liên hoan chia tay ...

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Nha Trang
Admin
Nha Trang

Nam

Liên hoan chia tay ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Liên hoan chia tay ...   Liên hoan chia tay ... Icon_minitimeMon May 21, 2007 9:49 pm

Liên hoan chia tay ... E926

Hôm nay vui thật, cười nhiều đến đau cả ruột.

Cảm ơn Hùng lợn và Vũ còi nhé. Ảnh và review lúc nào rảnh rỗi tớ sẽ up lên flick để cả nhà cùng down về. (post tạm cái ảnh sở khanh của Hà Sida đã). Hehe

Mà hôm nay rút được 1 kinh nghiệm xương máu (ghi lại ngay kẻo sau này quên). Lần sau đi ăn phải tránh xa cái Ma Thu ra. Khiếp quá, người đâu mà tham ăn tệ, cứ lấy đũa chặn mồm anh em.

P/S: Tớ xin trình bày lại lý do buổi đàn đúm hôm nay kẻo 1 cơ số ko ít các bạn thân yêu của chúng ta chưa được hay. Buổi nhậu nhẹt hôm nay đánh dấu 2 sự kiện: thứ 6 này Hùng "nhợn" khăn gói quả mướp lên đường sang Châu Úc và ku Vũ chính thức giã biệt cuộc đời hồn nhiên vô tư để bon chen xô lấn với đời. (Cố gắng giàu mau cho anh em xơ múi với nhá. )

Xin các bạn 1 tràng vỗ tay thật nồng nhiệt để chúc mừng 2 chàng trai thân yêu của chúng ta, khà khà

Phóng viên báo 9BCNN: 2béo affraid

Đề nghị các bạn nào tham dự buổi liên hoan thì viết bài gấp No
bipbip

Bài gửiTiêu đề: Re: Liên hoan chia tay ...   Liên hoan chia tay ... Icon_minitimeWed May 23, 2007 1:58 pm

Chuyện kể rằng thì là mà ơ hơ lơ tơ mơ... hé hé, chả biết kể gì, bàn của tớ thì chăm chú vào chuyên môn, ăn sạch, uống sạch chả còn tí gì, ăn xong, ngẩng đầu lên vẫn thấy mọi người còn đầy nồi, nên bàn tớ ngồi chờ, căn bản là bạn Hùng đi với ng yên nên phải giả vờ hiền lành, còn bạn Tân Hùng thì lặng lẽ giống 1 ông bác sĩ già, Tuấn nghĩa thì vẫn nhỏ nhẹ (ko rụt rè) như xưa. Bạn LongC thì bây giờ chững chạc ko còn to còi và bắn súng (giật cục) như ngày xưa... (mà sao bạn ấy lại có cái tên C í nhỉ) Hằng A thì đc mọi người bắt đứng lên làm ng mẫu mãi vì khen áo đẹp,hihi. Chi bên cạnh tớ .. (sao dạo này nó nói ít thế nhỉ Very Happy Very Happy - hay tại tập trung vào chuyên môn quá nhỉ)
Báo cáo tình hình tạm thời thế, chắc là viết ko hay bằng nhà báo rồi, hehe!!
zelly08
Admin

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Liên hoan chia tay ...   Liên hoan chia tay ... Icon_minitimeWed May 23, 2007 3:28 pm

Bạn Hùng chính xác là ngày nào đi thế nhỉ? Tháng 7 tới tớ lại ko xuống Mel đc, thôi thì hẹn gặp nhau giữa trời hạ SYdney nhé, lúc nào lên xem pháo hoa ý Very Happy.
hasida

Bài gửiTiêu đề: Re: Liên hoan chia tay ...   Liên hoan chia tay ... Icon_minitimeThu May 24, 2007 8:08 am

bipbip đã viết:
Bạn LongC thì bây giờ chững chạc ko còn to còi và bắn súng (giật cục) như ngày xưa...

[i] Iem ko hiểu rõ chỗ đấy, đề nghị bạn Trang ko nói trìu tượng quá dễ gây hiểu nhầm!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Liên hoan chia tay ...   Liên hoan chia tay ... Icon_minitime

Liên hoan chia tay ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang